ਸੰਨੀ ਲਿਓਨੀ ਨੇ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਭਰਤੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ‘ਚ ਦਿੱਤੀ ਅਰਜ਼ੀ !

Uncategorized

ਲਖਨਊ, 18 ਫਰਵਰੀ, ਬੋਲੇ ਪੰਜਾਬ ਬਿਊਰੋ :
ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਪੁਲਸ ਭਰਤੀ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਬੋਰਡ ਲਖਨਊ ਵੱਲੋਂ ਆਯੋਜਿਤ ਦੋ ਰੋਜ਼ਾ ਲਿਖਤੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਫਿਲਮ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਸੰਨੀ ਲਿਓਨੀ ਦੇ ਨਾਂ ਦਾ ਐਡਮਿਟ ਕਾਰਡ ਅਤੇ ਸਵੇਰ ਦੀ ਸ਼ਿਫਟ ਦੀਆਂ ਦੋ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈਆਂ ਹਨ। ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਭਰਤੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ‘ਚ ਸੰਨੀ ਲਿਓਨੀ ਦੇ ਨਾਂ ‘ਤੇ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ। ਨਾਮ ਸੰਨੀ ਲਿਓਨੀ, ਰੋਲ ਨੰਬਰ 1575771, ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨੰਬਰ 12258574 ਅਤੇ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਕੇਂਦਰ ਨੰਬਰ 51010, ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਕੇਂਦਰ ਦਾ ਨਾਮ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਸੋਨਸ਼੍ਰੀ ਮੈਮੋਰੀਅਲ ਕਾਲਜ, ਤਿਰਵਾ, ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕੰਨੌਜ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਯੂਪੀ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਭਰਤੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੇ ਤਹਿਤ ਪਹਿਲੀ ਸ਼ਿਫਟ ਦੌਰਾਨ ਜਦੋਂ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਉਲਝਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਗਈ। ਐਡਮਿਟ ਕਾਰਡ ਦੀ ਸੂਚੀ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਇਸ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਬੰਧਤ ਕੇਂਦਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨਿਕ ਅਮਲਾ ਹਰਕਤ ‘ਚ ਆਇਆ।
ਭਰਤੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਤਹਿਤ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਆਨਲਾਈਨ ਸਨ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਨੇ ਨਾਮ ਅਤੇ ਫੋਟੋ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਹੋਵੇ। ਇਹ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਨੇ ਸ਼ਰਾਰਤ ਦੇ ਮਕਸਦ ਨਾਲ ਇਹ ਸ਼ਰਾਰਤ ਕੀਤੀ ਹੋਵੇ। ਐਡਮਿਟ ਕਾਰਡ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਭਰਤੀ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਬੋਰਡ, ਲਖਨਊ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *