ਆਰੀਅਨਜ਼ ਨੇ ਵਿਸਾਖੀ ‘ਤੇ ਫੈਸ਼ਨ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪੰਜਾਬ

ਆਰੀਅਨਜ਼ ਨੇ ਪੰਜਾਬ, ਹਰਿਆਣਾ ਅਤੇ ਜੇ.ਕੇ., ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵੱਖਵੱਖ ਖ਼ਿਤਾਬਾਂ ਲਈ ਜੇਤੂ ਐਲਾਨਿਆ

ਮੋਹਾਲੀ, 13 ਅਪ੍ਰੈਲ  ,ਬੋਲੇ ਪੰਜਾਬ ਬਿਓਰੋ:

ਵਿਸਾਖੀ ‘ਤੇ, ਆਰੀਅਨਜ਼ ਗਰੁੱਪ ਆਫ਼ ਕਾਲਜਿਜ਼, ਰਾਜਪੁਰਾ, ਨੇੜੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੁਆਰਾ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਨਵੇਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਮਾਗਮਾਂ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਗਾਇਨ, ਡਾਂਸ ਅਤੇ ਡਰਾਮੇ ਦੇ ਦੌਰ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ। ਇੰਜਨੀਅਰਿੰਗ, ਲਾਅ, ਫਾਰਮੇਸੀ, ਨਰਸਿੰਗ, ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਅਤੇ ਪੈਰਾਮੈਡੀਕਲ ਦੇ ਚੋਟੀ ਦੇ 50 ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ਨੇ ਜੇਤੂ ਬਣਨ ਲਈ ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਰੈਂਪ ‘ਤੇ ਚੱਲਦੇ ਹੋਏ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਣ ਲਈ ਆਪਣਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਕਦਮ ਅੱਗੇ ਵਧਾਇਆ।

ਡਾ. ਅੰਸ਼ੂ ਕਟਾਰੀਆ, ਚੇਅਰਮੈਨ, ਆਰੀਅਨਜ਼ ਗਰੁੱਪ, ਨੇ ਖ਼ਿਤਾਬ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਪਾਠਕ੍ਰਮ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਅਤੇ ਸਮਾਗਮ ਨੂੰ ਯਾਦਗਾਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਾਰਿਆਂ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਯਤਨਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ।

ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੀ ਕੋਈ ਹੱਦ ਨਾ ਰਹੀ ਜਦੋਂ ਸਟੂਡੈਂਟ ਆਫ ਦਿ ਈਅਰ- ਹਰਿਆਣਾ ਤੋਂ ਮੀਨਾਕਸ਼ੀ ਸਮੇਤ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖ਼ਿਤਾਬਾਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ; ਸਾਲ ਦਾ ਚਿਹਰਾ – ਜੰਮੂ ਤੋਂ ਸਾਹਿਲ ਅਤੇ ਪਾਰੁਲ; ਮਿਸਟਰ ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ- ਜੰਮੂ ਤੋਂ ਈਸ਼ਾਨ ਮਨਹਾਸ; ਮਿਸ ਟੈਲੇਂਟਿਡ – ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਗਗਨ ਬੱਗਾ; ਮਿਸਟਰ ਸ਼ਖਸੀਅਤ – ਜੰਮੂ ਤੋਂ ਉਦੈ; ਮਿਸ ਪਰਸਨੈਲਿਟੀ – ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਰੇਣੂਕਾ; ਚਮਕਦਾ ਤਾਰਾ – ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਹਰਮਨ ਆਦਿ  ਬਣੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *