ਆਈਪੀਐਲ ਮੈਚ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਹਮਸ਼ਕਲ ਦੇਖ ਹੈਰਾਨ ਹੋਈ ਸ਼੍ਰਧਾ ਕਪੂਰ, ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਫੋਟੋ

ਖੇਡਾਂ ਨੈਸ਼ਨਲ ਪੰਜਾਬ

ਮੁੰਬਈ, 14 ਅਪ੍ਰੈਲ,ਬੋਲੇ ਪੰਜਾਬ ਬਿਓਰੋ; ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਈਪੀਐਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕ੍ਰਿਕਟ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਉਤਸ਼ਾਹ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰਾਂ ਮੈਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਟੇਡੀਅਮ ‘ਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੜਕੀਆਂ ‘ਤੇ ਟਿਕੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਕੈਮਰਾ ਲਗਾਤਾਰ ਘੁੰਮਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਕਈ ਲੜਕੀਆਂ ਰਾਤੋ-ਰਾਤ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਸੈਂਸੇਸ਼ਨ ਬਣ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਵਾਨਖੇੜੇ ਸਟੇਡੀਅਮ ‘ਚ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਹੋਏ ਮੈਚ ‘ਚ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਲੜਕੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਸਦਾ ਚਿਹਰਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼੍ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਨਾਲ ਕਾਫੀ ਮਿਲਦਾ ਜੁਲਦਾ ਹੈ। ਇਹੀ ਨਹੀਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਲੜਕੀ ਦੀ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਵਾਨਖੇੜੇ ਸਟੇਡੀਅਮ ‘ਚ ਮੈਚ ਦੌਰਾਨ ਮੁੰਬਈ ਇੰਡੀਅਨਜ਼ ਬਨਾਮ ਰਾਇਲ ਚੈਲੰਜਰਜ਼ ਬੰਗਲੌਰ ਖੇਡੇ। ਇਸ ਮੈਚ ਦੌਰਾਨ ਇਕ ਮਿਸਟ੍ਰੀ ਗਰਲ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਪਿਆਰੀ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚ ਲਿਆ। ਚਿੱਟੀ ਕੁੜਤੀ ਵਿੱਚ ਲੜਕੀ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ। ਦਰਸ਼ਕ ਉਸਦੀ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਦੇ ਦੀਵਾਨੇ ਹੋ ਗਏ। ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਗਰਲ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਸ਼੍ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਨਾਲ ਕੀਤੀ। ਫਿਰ ਸ਼੍ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਖੁਦ ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਲੜਕੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਸਟੋਰੀ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਮਜ਼ਾਕ ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ, “ਓਹ, ਇਹ ਮੈਂ ਹਾਂ!”

ਸ਼੍ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਵਰਗੀ ਦਿਖਣ ਵਾਲੀ ਇਸ ਮਿਸਟ੍ਰੀ ਗਰਲ ਦਾ ਨਾਮ ਪ੍ਰਗਤੀ ਨਾਗਪਾਲ ਹੈ। ਉਸਦਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਗਾਇਕ ਹੈ। ਉਸਦਾ ਪਹਿਲਾ ਗੀਤ “ਯੂਜਲੈਸ ਭਾਵਰਾ” 4 ਅਪ੍ਰੈਲ 2024 ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ। ਉਹ ਦਿੱਲੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹਨ। ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਗਤੀ ਦੇ 160k ਫਾਲੋਅਰਜ਼ ਹਨ। ਹੁਣ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਧਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *