ਗਾਇਕ ਦੀਪ ਸਾਬ ਦਾ ਨਵਾਂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਗੀਤ ‘ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ’ ਰਿਲੀਜ਼

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪੰਜਾਬ ਮਨੋਰੰਜਨ

‘ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ’ ਸੰਗੀਤ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਨੂੰ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਧੁਨਾਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ: ਦੀਪ ਸਾਬ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, 30 ਅਪ੍ਰੈਲ, ਬੋਲੇ ਪੰਜਾਬ ਬਿਓਰੋ : ਦੀਪ ਸਾਬ, ਸੰਗੀਤ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਉੱਭਰ ਰਹੀ ਸਨਸਨੀ, ਨੇ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਨਵੀਨਤਮ ਸਿੰਗਲ ‘ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ’ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਧੁਨਾਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਨਮੋਹਕ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨਦੇਹੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ। ਸਿਰਫ਼ 21 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਸਾਬ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੰਗੀਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪਰਿਪੱਕਤਾ ਅਤੇ ਡੂੰਘਾਈ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜੋ ਉਸਦੀ ਉਮਰ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਉੱਜਵਲ ਭਵਿੱਖ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਤਿੰਨ ਮਿੰਟ ਅਤੇ ਪੰਦਰਾਂ ਸਕਿੰਟਾਂ ਦੀ ਮਿਆਦ ਦੇ ਨਾਲ, ‘ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ’ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀਆਂ ਡੂੰਘਾਈਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਰੂਹਾਨੀ ਯਾਤਰਾ ਹੈ। ਦੀਪ ਸਾਬ ਦੀ ਮਖਮਲੀ ਅਵਾਜ਼ ਚੀਮਾ ਚੀਮਾ ਦੁਆਰਾ ਲਿਖੇ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਬੋਲਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਇੱਕ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਗੂੰਜ ਪੈਦਾ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਸਰੋਤਿਆਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ‘ਤੇ ਮੋਹਿਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ ਸੰਗੀਤ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਫਰੀਕ ਸਿੰਘ ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਧੁਨ, ਪਿਆਰ ਦੀ ਇਸ ਮਨਮੋਹਕ ਕਹਾਣੀ ਲਈ ਸੰਪੂਰਨ ਪਿਛੋਕੜ ਸੈੱਟ ਕਰਦੀ ਹੈ।

“ਮੈਂ ‘ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ’ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਦਿਲ ਅਤੇ ਆਤਮਾ ਡੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਇਸ ਨੂੰ ਮਿਲੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੁੰਗਾਰੇ ਤੋਂ ਮੈਂ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹਾਂ। ਇਹ ਸਿਰਫ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੈ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਸੰਗੀਤ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ, ” ਦੀਪ ਸਾਬ ਨੇ ਅੱਜ ਇੱਥੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪ੍ਰੈਸ ਕਲੱਬ, ਸੈਕਟਰ 27 ਸੀ ਵਿਖੇ ਇੱਕ ਗੱਲਬਾਤ ਦੌਰਾਨ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ।

ਦਵੇਸ਼ ਮੌਦਗਿਲ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਮੇਅਰ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਸੈਨੇਟ ਮੈਂਬਰ ਨੇ ਇਸ ਮੌਕੇ ਕਿਹਾ, “ਸਾਬ ਨੌਜਵਾਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ ਹੈ। ਮੈਨੂੰ ਪੂਰਾ ਭਰੋਸਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕਈ ਹੋਰ ਮੀਲ ਪੱਥਰ ਹਾਸਲ ਕਰੇਗਾ। ਮੇਰੀਆਂ ਸ਼ੁੱਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਹਨ।”

ਸਿਨੇ ਆਰਟਿਸਟ ਐਂਡ ਵਰਕਰਜ਼ ਫੈਡਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਆਰ.ਪੀ.ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਪ੍ਰਦੀਪ ਢੱਲ ਦਾ ‘ਫੌਰ ਯੂ’ ਨੂੰ ਹਕੀਕਤ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੀਪ ਸਾਬ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਬਣੀ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡੀਓ ਚੰਬਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਥਾਵਾਂ ਦੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਜ਼ਾਰਿਆਂ ‘ਚ ਸ਼ੂਟ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਆਕਰਸ਼ਨ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਜੋ ਗੀਤ ਦੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਤੱਤ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦਾ ਹੈ।

“ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਟੀਮ ਦੇ ਸਮਰਪਣ ਅਤੇ ਕਲਾਤਮਕਤਾ ਨੇ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ’ ਦੁਆਰਾ ਪੈਦਾ ਕੀਤੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਸਮੇਟਦਾ ਹੈ। ਲੋਕੇਸ਼ਨ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੁਆਰਾ ਦਰਪੇਸ਼ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਟੀਮ ਨੇ ਉੱਤਮਤਾ ਪ੍ਰਤੀ ਆਪਣੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹੋਏ, ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਉਤਪਾਦਨ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ। ਮੈਂ ‘ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ’ ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀਜਨਕ ਅਤੇ ਯਾਦਗਾਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦੀ ਹਾਂ, ” ਸਾਬ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ।

ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਦੀਪ ਸਾਬ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਦਾ ਪਹਿਲਾ ਸਿੰਗਲ ‘ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ’ ਉਸਦੇ ਸੰਗੀਤਕ ਸਫ਼ਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਪਿਛੇ-ਪਿੱਛੇ ਗੀਤਾਂ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸੰਗੀਤ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਹਸਤੀ ਵਜੋਂ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਟੀਚਾ ਰੱਖਦਾ ਹਾਂ। ਮੇਰੀ ਰੂਹ ਨੂੰ ਹਿਲਾ ਦੇਣ ਵਾਲੀਆਂ ਧੁਨਾਂ ਅਤੇ ਦਿਲਕਸ਼ ਬੋਲਾਂ ਨਾਲ ਸਰੋਤਿਆਂ ਨੂੰ ਮੋਹਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ,”।

ਦੀਪ ਸਾਬ ਦਾ ‘ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ’ ਹੁਣ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਸਟ੍ਰੀਮਿੰਗ ਪਲੇਟਫਾਰਮਾਂ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੈ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੀਲੀਜ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਅਪਡੇਟਸ ਲਈ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਸੰਗੀਤਕ ਸਫ਼ਰ ਦੀ ਇੱਕ ਗੂੜ੍ਹੀ ਝਲਕ ਲਈ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਫਾਲੋ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *