ਗਰਭਵਤੀ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਦੌੜੇ ਪ੍ਰਭਾਸ ਅਤੇ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ, ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ

ਨੈਸ਼ਨਲ ਮਨੋਰੰਜਨ

ਮੁੰਬਈ, 20 ਜੂਨ,ਬੋਲੇ ਪੰਜਾਬ ਬਿਓਰੋ: ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਜਲਦ ਹੀ ਮਾਂ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਗਰਭਵਤੀ ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਫਿਲਮ ‘ਕਲਕੀ 2898 ਏਡੀ’ ਦੇ ਪ੍ਰੀ-ਰਿਲੀਜ਼ ਈਵੈਂਟ ‘ਚ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਈਵੈਂਟ ‘ਚ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ। ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ‘ਚ ਫਿਲਮ ਦੇ ਲੀਡ ਐਕਟਰ ਪ੍ਰਭਾਸ ਅਤੇ ਮੈਗਾਸਟਾਰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਸਟੇਜ ਤੋਂ ਦੀਪਿਕਾ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਦੌੜਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।

ਬਲੈਕ ਬਾਡੀਕਾਨ ਡਰੈੱਸ ‘ਚ ਈਵੈਂਟ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੀ ਦੀਪਿਕਾ ਬੇਬੀ ਬੰਪ ਨਾਲ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਚ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਐਂਟਰੀ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਚੜ੍ਹਨ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕੀਤੀ। ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਉਸਦਾ ਹੱਥ ਫੜ ਕੇ ਉਸਦਾ ਸਾਥ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਦੀਪਿਕਾ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਬਾਅਦ ‘ਚ ਪ੍ਰਭਾਸ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁਰਸੀ ‘ਤੇ ਬੈਠਣ ‘ਚ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ।

ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਕਿਰਦਾਰ ਬਾਰੇ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨਾਗ ਅਸ਼ਵਿਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹੀ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ, ਇਹ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਅਨੁਭਵ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸਿੱਖਿਆ। “ਇਹ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਤਜਰਬਾ ਸੀ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸ਼੍ਰੀ ਬੱਚਨ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਇਹ ਇੱਕ ਪੂਰੀ ਨਵੀਂ ਦੁਨੀਆ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪੜਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘੇ ਕਿ ਫਿਲਮ ਕਿਸ ਬਾਰੇ ਹੈ, ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਜੋ ਜਾਦੂ ਹੈ, ਉਹ ਹੁਣ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੈ। ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, ”ਇਹ ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਵੱਖਰਾ ਅਨੁਭਵ ਸੀ।’’

ਜਦੋਂ ਦੀਪਿਕਾ ਬੋਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਟੇਜ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਉਤਰਨ ਵਾਲੀ ਸੀ ਤਾਂ ਪ੍ਰਭਾਸ ਅਤੇ ਅਮਿਤਾਭ ਦੋਵੇਂ ਉਸਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਦੌੜੇ। ਪ੍ਰਭਾਸ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਹੱਥ ਫੜਕੇ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸਟੇਜ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਲੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਿੱਗ ਬੀ ਮਜ਼ਾਕ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਸ ਨੂੰ ਫੜ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਦਰਸ਼ਕ ਵੀ ਹੱਸਣ ਲੱਗੇ। ਇਸ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਪਲ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਟ੍ਰੈਂਡ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਫਿਲਮ ‘ਕਲਕੀ 2898 ਏਡੀ’ 27 ਜੂਨ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਅਤੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਨ। ਫਿਲਮ ‘ਚ ਪ੍ਰਭਾਸ, ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ, ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਮਲ ਹਾਸਨ ਅਤੇ ਦਿਸ਼ਾ ਪਟਾਨੀ ਅਹਿਮ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ‘ਚ ਹਨ। ਲਗਭਗ 600 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੇ ਬਜਟ ਨਾਲ ਬਣੀ ਇਹ ਭਾਰਤ ਦੀਆਂ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹਿੰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਅਸ਼ਵਥਾਮਾ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *