ਪੰਚਕੂਲਾ: ਕਾਰ ਖਾਈ ‘ਚ ਡਿੱਗੀ, ਇਕ ਦੀ ਮੌਤ, ਚਾਰ ਜ਼ਖਮੀ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪੰਜਾਬ

ਪੰਚਕੂਲਾ, 18 ਅਪ੍ਰੈਲ,ਬੋਲੇ ਪੰਜਾਬ ਬਿਓਰੋ : ਮੁਲਾਣਾ ਤੋਂ ਇਕ ਪਰਿਵਾਰ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਤੋਂ ਮੱਥਾ ਟੇਕ ਕੇ ਵਾਪਿਸ ਆਉਂਦਿਆਂ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਤੇ ਚਾਰ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਏ। ਕਥਿਤ ਅਨੁਸਾਰ ਮੁਲਾਣਾ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਨਵਨੀਤ ਸ਼ਰਮਾ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ, ਧੀ, ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਮਾਂ ਨਾਲ ਮਾਤਾ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਮੱਥਾ ਟੇਕਣ ਆਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਵਾਪਸ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਪਲਸਰ ਪਿੰਡ ਨੇੜੇ ਕਾਰ ਦੇ ਟਰੰਕ ਵਿੱਚੋਂ ਰੌਲਾ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਦੋਂ ਨਵਨੀਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਾਰ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰਨ ਲਈ ਰੋਕਿਆ ਤਾਂ ਕਾਰ ਅਚਾਨਕ ਪਲਟ ਗਈ ਅਤੇ ਖਾਈ ਵਿੱਚ ਜਾ ਡਿੱਗੀ। ਕਾਰ ਪਲਟਦੇ ਹੀ ਨਵਨੀਤ ਸ਼ਰਮਾ ਵੀ ਲਪੇਟ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹੋਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਗੱਡੀ ‘ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਲਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਾਮੂਲੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ। ਹਾਦਸੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਰਾਏਪੁਰ ਰਾਣੀ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ, ਜਿੱਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਵਨੀਤ ਸ਼ਰਮਾ ਪੁੱਤਰ ਚਮਨ ਲਾਲ ਵਾਲਾ ਮੁਲਾਨਾ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਐਲਾਨ ਦਿੱਤਾ। ਜ਼ਖਮੀਆਂ ‘ਚ ਨਵਨੀਤ ਦੀ ਮਾਂ ਸੁਦੇਸ਼ ਉਮਰ 62 ਸਾਲ, ਪਤਨੀ ਅਨੂ ਬਾਲਾ ਉਮਰ 35 ਸਾਲ, ਬੇਟੀ ਲਵਿਕਾ ਉਮਰ 13 ਸਾਲ, ਬੇਟੇ ਦਿਵੰਸ਼ ਉਮਰ 5 ਸਾਲ ਨੂੰ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਅਤੇ ਇਲਾਜ ਕੀਤਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *